Disclaimer

Wannan "gidan yanar gizon" ko "rukunin yanar gizon" an yi shi ne don dalilai na bayani kawai. Ya kamata a yi amfani da rukunin yanar gizon don mutum ɗaya kawai, ba na kasuwanci ba da kuma abubuwan da ke cikin gidan yanar gizon, gami da rubutu, zane-zane, tambura, hotuna, sauti, bidiyo, da sauransu dukiyar yanar gizo ce kuma bai kamata a sake buga ta, sauyawa, ko rarraba shi ba tare da rubutacce ba izni.

Lura cewa kawai zaku iya bugawa da zazzage sassan abubuwa daga yankuna daban-daban na rukunin yanar gizon kawai don amfaninku ba na kasuwanci ba idan har kun yarda cewa baza ku canza ko share duk wani haƙƙin mallaka ko sanarwar mallakar ta kayan ba. Hakanan, kun yarda (ta hanyar shiga wannan rukunin yanar gizon) don ba mu wani keɓaɓɓe, kyauta ga masarauta, a duk duniya, lasisi na har abada, tare da haƙƙin ikon lasisi, don sake, rarrabawa, watsawa, ƙirƙirar ayyukan banbanci na, nunawa a fili kuma a bayyane yin kowane kayan aiki da sauran bayanai (gami da, ba tare da iyakancewa ba, ra'ayoyin da ke ciki don sabbin abubuwa ko ingantattun kayayyaki da aiyuka) da kuka ƙaddamar da kowane yanki na Yanar gizo (kamar allon sanarwa, majalisu, da rukunin labarai) ko ta imel a gare mu ta kowane hali kuma a kowace hanyar sadarwa da aka sani yanzu ko lahira ta ci gaba.

Kodayake muna yin kowane ƙoƙari don samar da fayilolin da ba su da ƙwayoyin cuta, ba mu da garantin fayilolin da ba su da lalacewa. Baya ga wannan, hakki ne cikakke kuma ba tare da wani sharaɗi ba ga masu amfani da shafin don kimanta daidaito, cikakke da fa'idar dukkan ra'ayoyi, shawarwari, aiyuka, kayan kasuwanci da sauran bayanan da aka bayar ta hanyar sabis ko a intanet gaba ɗaya. Ba ma ba da garantin, ta kowace hanya komai ɗari bisa ɗari, cewa ayyukan ba za su yanke ba ko kuma su ɓata kuskure ko kuma za a gyara lahani a cikin sabis ɗin. Ka kara fahimtar cewa tsarkakakken yanayin yanar gizo yana dauke da kayan da ba'a gyara ba wasu daga cikinsu na iya zama bayyane ko kuma zasu iya bata maka rai. Samun damar ku ga irin waɗannan kayan yana kan ku kuma cikakkiyar haɗari. Ba mu da iko a kan kuma ba mu yarda da kowane irin aiki ba.

Wannan takaddar siyasa ko wata takaddama ko shafi a shafin yanar gizon za a iya gyara (sauya ko gogewa, gaba ɗaya ko ɓangare, ba tare da wata sanarwa ba) a cikakkiyar damarmu kuma duk wani canje-canjen da aka yi zai yi tasiri nan take kuma ya ɗora kan masu amfani da masu amfani . Don haka, muna roƙon cewa duk masu amfani da wannan rukunin yanar gizon ya kamata su duba sharuddan amfani da sauran takaddun manufofin da ke bayyana a shafin yanar gizon don kasancewa cikin sauye-sauye, idan akwai. Lura cewa ziyarar zuwa gidan yanar gizon za a ɗauka amintaccen yarda da ku na asali ko tsarin tsare sirrin da aka gyara ko wasu manufofi. Idan baƙon yanar gizo baya so a ɗaure shi da waɗannan sharuɗɗan da ƙa'idodinsa, ƙila ba za ta iya shiga ko amfani da shafin ba.

Amfani da wannan shafin da Sabis yana nuna cewa kun karanta kuma kun yarda da Bayaninmu, manufofin sirri, sharuɗan amfani, da duk sauran takaddun (s). Duk haƙƙoƙin da ba'a bayar dasu takamamme anan ba an kiyaye su. Abubuwan da wannan bayanin ya ƙunsa ana iya canza su kowane lokaci, yadda muke so.